Layukan UAPA24D-38
Layukan UAPA24D-38
Bayani
UAPA24D-38 layukan bakin karfe ne mai kwalba biyu na UHMWPE da ke rufe polyester 24, wannan kwalban layuka yana da ƙarfi sosai, mai sassauci, danyu da hannu mai laushi, yana da ƙarancin ƙarfi da juriya mai yawa akan bishiyoyi wanda bai kai tsayin UAPA24D-48 ba amma yana da ƙarfi fiye da shi.
Abun da aka yi: UHMWPE/Polyester
Tsarin da aka yi: Mai kwalba biyu
Bayani dalla-dalla
--Ƙarfin miƙewa: 3.8%
---------Ƙarin bayani dalla-dalla
Tsarin lamba | Launi | DIAM. (mm) | Ƙarfin karya (kg) |
YR005.0199 | duk | 5 | 1350 |
YR006.0291 | duk | 6 | 2600 |
LR008.0156 | duk | 8 | 4900 |
LR010.0172 | duk | 10 | 7800 |
LR012.0056 | duk | 12 | 11200 |
LR014.0124 | duk | 14 | 14500 |
LR016.0023 | duk | 16 | 19300 |
LR020.0101 | duk | 20 | 23000 |
LR022.0121 | duk | 22 | 28700 |
LR024.0089 | duk | 24 | 32340 |
LR030.0028 | duk | 30 | 46000 |
LR032.0062 | duk | 32 | 51800 |
LR036.0022 | duk | 36 | 62500 |
LR040.0028 | duk | 40 | 74000 |
LR044.0011 | duk | 44 | 77000 |
LR048.0027 | duk | 48 | 95000 |

--Launuka masu samuwa
Ayyuka
━ Paragliding
━ Ɗaukar motoci da jan motoci a wajen hanyoyi
━ Gina da shigar da kayan aikin wajen hanyoyi
━ Ɗaukar da gyara na'ura da kuma ɗaukar abubuwa masu nauyi a cikin ma'adinai
━ Ɗaukar abubuwa masu nauyi da kuma ɗaukar kayayyaki ga ma'adinai
━ Layukan jan na'ura a yankin ma'adinai
━ Cire abubuwa masu nauyi a yankin ma'adinai
━ Ayyukan ɗaukar kaya a yankin ma'adinai
Ƙarfi da fa'idodi
━ Mai kyau sosai
━ Mai sassauci
━ Mai ɗaukar ƙarfi sosai
━ Mai sauƙi
━ Mai danyu
━ Mai ƙarfi sosai, ƙarancin miƙewa kuma mai sauƙin gyara
━ Mai juriya akan bishiyoyi
━ Mai juriya akan ƙura da bishiyoyi