BAYAN KASA

iRopes ya fara da ƙudurin samar da gajeriyar zaren zaren mafi kyau, madaidaicin masana'anta, manufarmu shine sanin yadda yake aiki don haka zai iya samar da mafi kyawun hanyoyin da zai iya samar da kayan aiki kayayyakin da suka fi dacewa da kuma amintattu don tabbatar da ba wai kawai suke da amfani ba amma kuma suna da aminci.

iRopes yana da kewayon katako na ropu da ropu, ciki har da ropu, ropu mai ɗaukar hoto, ropu mai janyewa, da sauransu, kammala ropu da aka shirya don zaɓar daga samfurin samarwa da ODM.


Layukan UA12S-48

UA12S-48 shine 12 strand guda ɗaya braided UHMWPE ropu, wannan ingantaccen ropu shine mafi ƙasƙanci, da aka tsawaita kuma aka saita zafin jiki.Wannan ropu shine maye gurbin haske ....

Duba ƙari

Layukan UA12S-60

UA12S-60 shine 12 strands guda ɗaya braided UHMWPE sk75 ropu, wannan ingantaccen ropu yana da ƙarancin tsawaitawa, ƙarfi mai yawa. Bugu na inganta yawan zafin jini kuma yana ba da zaɓuɓɓukan launi .....

Duba ƙari


UAPA24D-38

Layukan

UAPA24D-38 shine bango biyu core UHMWPE rufe polyester24 ropu, wannan ingantaccen ropu yana da ƙarfi mai yawa, ƙwanƙwasa, dorewa ......

 Duba ƙari

Layukan NA24D-300

NA24D-300 shine bango biyu Nylon 66 (polyamide) braided, wannan ingantaccen katako yana da ƙarfi mai yawa kuma yana da ƙwanƙwasa kuma ana iya haɗa shi da sauƙi......

Duba ƙari

Layukan NA03T-350

NA03T-350 3-strand Nylon66 (polyamide) twisted ropu, wannan ingantaccen ropu yana da babban bakin ciki yana sa ya zama mafi kyawun zaɓi don daɗaɗawa, ɗaurin baya .....

 Duba ƙari